മുണ്ടക്കയം ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത്‌ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികൾ

മുണ്ടക്കയം ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത്‌ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികൾ

വാര്‍ഡ് 1-സോണിയ പാറയില്‍ പുരയിടം (ബി.ജെ.പി.),
അനിത പാറയില്‍ (സി.പി.എം.)
വത്സമ്മതോമസ് (കോണ്‍.),
റോഷ്ണി പാലകുന്നേല്‍ (സ്വത.).

2-മഞ്ജുള ചേരിക്കല്‍ (സി.പി.എം.),
നസീമ പുതുപറമ്പില്‍ (യു.ഡി.എഫ്. സ്വത.),
ശോഭ പാലത്തിനാല്‍ (ബി.ജെ.പി. സ്വത.),
ഷേര്‍ളി (സ്വത.),
ഒ.കെ.രാജമ്മ (സ്വത.).

3-കബീര്‍ (സി.പി.ഐ.)
ജിജി (കെ.സി.എം.),
യേശുദാസ് (ബി.ജെ.പി.),
പി.സി.ജോസഫ് (സ്വത.),
എന്‍.കെ.കുര്യാക്കോസ് (സ്വത.),
പി.എസ്.ഹുസൈന്‍ (സ്വത.).

4-ബെന്നി നെയ്യൂര്‍ (സി.പി.എം.)
കെ.എസ്. രാജു (കോണ്‍.),
പി.കെ.പ്രദീപ് (ബി.ജെ.പി.),
സുധീര്‍ (എസ്.ഡി.പി.ഐ.).

5-ഷേര്‍ളി (സി.പി.എം.)
ഷീബാ ഡിഫൈന്‍ (കോണ്‍.)
സുധര്‍മ്മ (സ്വത.)

6-സത്യവതി (സി.പി.എം),
ഫ്േളാറി (കോണ്‍),
മറിയംബീവി (എസ്.ഡി.പി.ഐ).

7-വര്‍ക്കി (സെക്യുലര്‍)
ബെന്നി മാത്യു (കോണ്‍.),
പി.എം.വിശ്വനാഥന്‍ (സ്വത.).

8-ലത (സി.പി.എം.),
രജനി (കോണ്‍.),
വിലാസിനി (ബി.ജെ.പി.),
സുമിയ മുജീബ് റഹ്മാന്‍ (എസ്.ഡി.പി.ഐ).

9-ബി. ജയചന്ദ്രന്‍ (കോണ്‍.),
ശശിധരന്‍ (ബി.ജെ.പി.),
കുമാരന്‍ (സി.പി.ഐ.).

10-പ്രദീപ്കുമാര്‍ (സി.പി.എം.)
വിജയകുമാര്‍ (കോണ്‍.),
സതീഷ് (ബി.ജെ.പി.).

11-ജെസി ബാബു (സി.പി.ഐ.),
ഷീനാ സാബു (കോണ്‍.),
സരോജിനി (ബി.ജെ.പി.).

12-ആശ (സി.പി.എം.),
മറിയാമ്മ ആന്റണി (കോണ്‍.),
വി.യു.സന്ധ്യ (ബി.ജെ.പി.).

13-കെ.സി.സുരേഷ് (സി.പി.ഐ.),
പവിത്രന്‍ (കോണ്‍.),
ജോസുകുട്ടി (കോണ്‍.റിബല്‍),
വിനോയി (ബി.ജെ.പി.).

14-എം.ബി.ആശാമോള്‍ (സി.പി.എം.),
റീന (കെ.സി.എം.),
ലൂസി തോമസ് (കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് പി.സി തോമസ്),
മറിയാമ്മ സ്‌കറിയ (സ്വത.).

15-ബോസ് മാത്യു (സെക്യുലര്‍),
മാത്യൂ പ്ലാക്കാട്ട് (കെ.സി.എം.),
സാബു (ബി.ജെ.പി.),
ടി.വി.ജോയിസ് (സ്വത.),
ജെറോം ചാക്കോ (സ്വത.).

16-സത്യന്‍ (സി.പി.ഐ.),
സിജു കൈതമറ്റം (ആര്‍.എസ്.പി.),
രമേശ് (ബി.ജെ.പി.),
എന്‍.എം.വത്സലന്‍ (സ്വത.),
മുരളി (സ്വത.).

17-രേഖ ദാസ് (സി.പി.എം.),
ടി.ജി.സംഗീത (കെ.സി.എം.),
പി.ജി.റാണിമോള്‍ (സ്വത.).

18-ജെസി ജേക്കബ് (സെക്യുലര്‍),
ലിസിക്കുട്ടി ജേക്കബ് (സ്വത.),
മോളി (കെ.സി.എം.),
ശ്യാമള (ബി.ജെ.പി.).

19-മഞ്ജു (ജനദാതള്‍-യു.),
ഗിരിജ(ജനതാദള്‍-എസ്.),
സുമ(ബി.ജെ.പി.).

20-ഇ.കെ കാസിം(സി.പി.എം.),
നൗഷാദ് ഇല്ലിക്കല്‍(കോണ്‍.),
സൂസമ്മ(സ്വത.),
വിജയരാഘവന്‍(സ്വത.).

21-സനില്‍ (സി.പി.എം.),
അരവിന്ദാക്ഷന്‍(കോണ്‍.),
രാജി(ബി.ജെ.പി.).